Moncler Long Quilted Mantel t yngri flokkana

moncler jackets sale t yngri flokkana

Su Yngriflokka hefst laugardag 16. kl 8:00. H me er r fyrir m Keppnisgreinar eru ekki r dagskr Keppendur eru be a fylgjast vel me dagskr sem margri flokkar eru og langur laugardagur framundan.

R Fimmgangur F1Nr H H Knapi Hestur Litur Aldur A Eigandi Fa M 1 1 V Arnar Heimir L Gla fr Hamrah Jarpur/rau einlitt 11 Sprettur Valger Sveinsd Gu T Bl fr Hamrah Gletta fr Hamrah 2 2 V R Bergmann Skyggnir fr Sy Br einlitt 7 Geysir Haukur Hauksson Straumur fr Sau Frikka fr Sva 3 3 V G Hinriksson Flosi fr B Br tv 9 F Hestvit ehf. Rammi fr B T fr B 4 4 V Finnur J Svipall fr Torfast Bleikur/ einlitt 10 Logi J Helgason St fr Kjarri V fr Torfast 5 5 V Sigurbj B Bj Eining fr Vorsab II Jarpur/milli einlitt 8 Sm Bj J Forseti fr Vorsab II Kolfreyja fr Vorsab II

6 6 V Caroline Mathilde Gr Niel Kaldi fr Me Rau skj 9 S Snorri Dal, P J P fr Selfossi Kle fr Me 7 7 V Arnar Heimir L Langfeti fr Hofsst Gr einlitt 14 Sprettur Eyj G Kolfinnur fr Kjarnholtum I Fluga fr Hofsst 8 8 V R Bergmann Fursti fr St Jarpur/milli einlitt 14 Geysir B Sigurbj fr Br Hnota fr St F2Nr H H Knapi Hestur Litur Aldur A Eigandi Fa M 1 1 V Annika Rut Arnarsd G fr Herr Rau einlitt 9 Geysir Arnar J Renate Hannemann Orri fr Landeyjum Gl fr Herr 2 1 V R Krist J Dimma fr Hvoli Br einlitt 7 Logi Margr ehf fr K S fr Hvoli

3 2 H Benjam S. Ing Messa fr K Bleikur/f st. 8 F Vi Halld Ragna Bogad Nj fr Hvolsvelli Orka fr K 4 2 H Anton Hugi Kjartansson fr Hestas Br stj 13 H Gu P S fr H v/Dalv fr Mi 5 3 V K Sigur M fr Kolsholti 2 M 12 Sleipnir Sigur R Gu Leiknir fr Kolsholti 2 Pandra fr Kolsholti 2

6 3 V Alexander Freyr Harpa Sj fr Sau Rau stj 9 M Frank Sigr Valdimarsd Huginn fr Haga I Venus fr Sau V1Nr H H Knapi Hestur Litur Aldur A Eigandi Fa M 1 1 V J Margr Snorrad Kubbur fr L Br einlitt 8 M Bj Vi Ellertsson Hrymur fr Hofi Sk fr Eyrarbakka

2 2 V Dagbj Hjaltad fr Gar Rau stj vin. 16 Geysir Andr Elvar Hei fr H fr Gunnarsholti

3 3 V Caroline Mathilde Gr Niel Hekla fr 2 Br skj 6 S H ehf Grunur fr Oddh Skyssa fr Bergst 4 4 V Sigurbj B Bj Dynfari fr Vorsab II Rau n 11 Sm Bj J Dynur fr Hvammi Litla J fr Vorsab II

5 5 V Gr Rut Bjarnad Sn fr Gr Br einlitt 9 S Gr Rut Bjarnad fr Br Tekla fr Reykjav 6 6 V Arnar Heimir L V fr H Br einlitt 10 Sprettur L Finnbogason, Arnar Heimir L Kolvakur fr Sy Vaka fr 7 7 V Steinunn Arinbjarnard Korkur fr Bleikur/ einlitt 12 F Steinunn Arinbjarnard Kolfinnur fr Kjarnholtum I Kolsk fr Oddgeirsh II

8 8 V Halld fr Hur Gr einlitt 8 Trausti Halld Kr fr Blesast 1A fr H 9 9 V D Krist Sigmarsd F fr H Jarpur/milli einlitt 13 Sleipnir Sigmar Krist Andr Hrynjandi fr Hrepph Freyja fr Hala

10 10 V G Hinriksson R fr Hamraendum Br einlitt 11 F Gu Sylv P fr Landeyjum Rispa fr B 11 11 V Finnur Ingi S S fr Mosfellsb Br einlitt 6 Gl Finnur Ingi S S S S fr Bakkakoti Tinna fr Mosfellsb 12 12 V J Margr Snorrad Rektor fr Melabergi Jarpur/milli einlitt 6 M Hr Samber fr R fr Keflav 13 13 V Bj Einarsson Kli fr Efstu Grund Rau einlitt 8 Sindri Bj Einarsson Kvistur fr Hvolsvelli Kvika fr Hvassafelli

14 14 V J J fr Jarpur/milli einlitt 8 Logi J Helgason, Helga Mar J Sveinn Hervar fr Land Fi fr 15 15 H Fr Hansen N fr Leirubakka Rau n 7 Geysir Anna Hansen V fr H fr 16 16 H Hulda Bj Haraldsd Bjartur fr Lyngh Rau blesa auk l. 7 Sleipnir Lyngh ehf fr Leista fr Lyngh 17 17 V Eir Arnarsson Reisn fr R Bleikur/ einlitt 7 Sm Eir Arnarsson, Arnar Bjarni Eir S fr Bakkakoti Vi fr B V2Nr H H Knapi Hestur Litur Aldur A Eigandi Fa M 1 1 V Inga G Otti fr Skar Jarpur/rau einlitt 12 Sindri Inga G G Andvari fr Ey I Orka fr Hala

2 1 V Atli Freyr Mar Gola fr Ing M 6 Lj Arnarson Hr fr Refsst Stilla fr Ing 3 1 V A Eir J Hemla fr Str I Rau tv 9 M Tinna Rut J fr Str II M fr Hemlu I

4 2 V Mar L Sk Amanda Vala fr Skri Br einlitt 10 F Mar L Sk Gammur fr Steinnesi Freysting fr Akureyri

5 2 V Belinda S Gl fr Varmal 1 Br einlitt 11 M Belinda S Hr fr Refsst Gletting fr Varmal 6 2 V Emil Sigur Gl fr Dalsholti Rau bles 6 Logi Sj S Kolbeins Eldj fr Tjaldh Kjarnveig fr Kjarnholtum I

7 3 V Margr Hauksd Rokkur fr Oddh Rau tv 12 F Sylv Sigurbj Ei fr Oddh R fr Oddh 8 3 V Hrafnhildur Magn Eyr fr Blesast 1A Br einlitt 7 Sm Kr ehf Kr fr Blesast 1A J fr Blesast 1A

9 4 H J Sigsteinsd Skuggi fr Fornus Br einlitt 7 Sprettur J Sigsteinsd Grunur fr Oddh Hylling fr Hofi I

10 4 H Harpa R J Straumur fr Br einlitt 15 Sindri Harpa R J Sproti fr H Orka fr 11 4 H Sylv S Magn Fenja fr Holtsm 1 Br einlitt 9 Brimfaxi Valger S Valmundsd Su fr Holtsm 1 Folda fr Ytra Sk 12 5 V R T Brimill fr Landeyjum Br einlitt 14 F R T fr Landeyjum Slysni fr Landeyjum

13 5 V Hrafnd Katla El Stingur fr Koltursey Vind einlitt 8 H Hrafnd Katla El St fr Leysingjast D fr Hverager 14 5 V Annika Rut Arnarsd Spes fr Herr M 6 Geysir Arnar J Stormur fr Herr Saga fr Herr 15 6 H Benjam S. Ing St fr Halld Jarpur/milli einlitt 12 F Vi Halld T fr Gar Spes fr V 2